Fly Smart @APDI Camp ครั้งที่ 4
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0074-1024x575.jpg)
ค่ายการบินครั้งที่ 4 จัดโดยสถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต วิทยาเขตร่มเกล้า
อาจารย์วิทยากรรวมถึงพี่ ๆ ทุกคนยินดีเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้พบเจอแชร์ประสบการณ์และให้ความรู้กับน้อง ๆ ที่สนใจด้านธุรกิจการบินนะคะ น้อง ๆ น่ารักและตั้งใจทำกิจกรรมกันทุกคน
“ความฝัน ความชอบ ความพยายาม และความตั้งใจ จะนำพาซึ่งความรักและความสุขในสิ่งที่ทำนะคะ การเรียนก็เช่นกันน้า”