งานปัจฉิมนิเทศและพิธีประดับปีก นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า แผนการเรียนธุรกิจการบิน
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427923113_805537551612655_1113853844391971536_n-1024x575.jpg)
งานปัจฉิมนิเทศและพิธีประดับปีก นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า
แผนการเรียนธุรกิจการบิน เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา ณ อาคารเกษมศักยพัฒน์ ศูนย์ฝึกอบรม สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน ปีกเป็นสัญลักษณ์ของเด็กการบิน เป็นปีกแห่งความสำเร็จและความภาคภูมิใจ
ทางสถาบันฯ ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกขั้นของนักเรียนทุกคนนะคะ