เมื่อวันที่ 7 มีนาคม 2567 ดร.วัลลภ สุวรรณดี อธิการบดีมหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต และ ดร.เมธา เกตุแก้ว ผู้อำนวยการสถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน เดินทางไปยังโรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า เพื่อทำความร่วมมือทางวิชาการ ระหว่าง สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต และโรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า นายธงชัย อินทรพาณิชย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้าได้ให้เกียรตินำผู้บริหารและคณาจารย์เยี่ยมชมห้องเรียนแผนการเรียนธุรกิจการบิน โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า
ลงนามความร่วมมือทางวิชาการ ระหว่าง สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต และโรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/432364606_822321503267593_4463744068538187734_n-1024x527.jpg)