APDI Read for the Blind
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/355828754_661244026042009_5777474584937800670_n-1024x777.jpg)
รวมพลังจิตอาสานักศึกษาสถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต กับกิจกรรมอ่านหนังสือเพื่อบันทึกเสียงทำ Audiobook ตัดต่อแก้ไขไฟล์เสียง และผลิตสื่ออักษรเบรลล์ สำหรับผู้พิการทางสายตา ณ มูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมป์ ศูนย์เทคโนโลยีการศึกษาเพื่อคนตาบอด