APDI PROUD OF YOU
APDI Proud of You
![2 2](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2-q7ucu46orp161law1myugo4vwdsvdzsmdsvfetlznu.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษา นางสาวอารียา กิจติผล ได้รับเลือกเข้าทำงานและฝึกงานกับบริษัท Pattaya Aviation ตำแหน่ง Lounge Attendant Thai Airways International
![3 3](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/elementor/thumbs/3-q7ucufgr1pglwwui7rudalaf1099yd1efcp96559l6.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษา นางสาววนิสรา นามแสน ได้รับเลือกเข้าทำงานและฝึกงานกับบริษัท Pattaya Aviation ตำแหน่ง Lounge Attendant Thai Airways International
![4 4](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/elementor/thumbs/4-q7ucuvg09w2hea7amgr0yz994k2il7su5jsibuhkne.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษานางสาวชลธิศา สมานมิตร ได้รับเลือกเข้าทำงานและฝึกงานกับบริษัท Pattaya Aviation ตำแหน่ง Lounge Attendant Thai Airways International
![5 5](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/elementor/thumbs/5-q7ucv057828x0c0gv0s5tg2k3hfcnpbhu71xq8alsa.jpg)