พานักศึกษาฟังบรรยายในหัวข้อ Table Manner ณ โรงแรม The St. Regis Bangkok
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_The-St.-Regis-Bangkok_230810_11-1024x768.jpg)
ในวันที่ 4 สิงหาคม 2566 สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน ได้นำนักศึกษาชั้นปีที่ 4 มาเรียนรู้และสัมผัสประสบการณ์จริง ในการให้บริการระดับพรีเมี่ยมบนโรงแรมหรูระดับ 6 ดาว และทานอาหารค่ำร่วมกัน ณ โรงแรม The St. Regis Bangkok โดยมีวิทยากรจากโรงแรมมาให้ความรู้ในหัวข้อ Table Manner แก่นักศึกษาของสถาบันฯ ขอขอบคุณมากค่ะ