ค่ายการบิน Exploring the Skies รุ่นที่ 5
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427975403_806882771478133_5590404415368070520_n-1024x575.jpg)
ค่ายการบิน Exploring the Skies รุ่นที่ 5 จัดโดย สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน เมื่อวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2567
พี่ๆ และอาจารย์ทุกท่านยินดีมากๆ ที่ได้พบกับน้องๆ ทุกคน น้องๆ น่ารัก ตั้งใจและเป็นกันเองมากๆ ค่ะ
หวังว่าน้องๆ จะกอบโกยความรู้และความสนุกที่ได้ ไปบอกต่อให้เพื่อนๆ ที่โรงเรียนได้รับรู้ความสนุกที่เราได้กันนะคะ