แสดงความยินดีกับรุ่นพี่ สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน APDI57
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/apdi57-04.jpg)
ศิษย์เก่า APDI 57 หลักสูตรศิลปศาสบัณฑิต สาขาวิชาธุรกิจการบิน สถาบันพัฒนาบุคลากรการบิน มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต นางสาวสุทธิดา คงตาล ได้รับรางวัล Star of the year 2020 โดย บริษัทไทยเวียทเจ็ตแอร์ เมื่อวันศุกร์ที่ 2 เมษายน 2564 ที่ผ่านมา ซึ่งขณะนี้นางสาวสุทธิดา คงตาล ได้ปฏิบัติงานในตำแหน่ง In-flight service Officer ประจำสนามบินสุวรรณภูมิ