นักศึกษาปริญญาโท รุ่นที่ 14 เข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักงานการบินพลเรือน (CAAT)
![](https://apdi.kbu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/434338101_832855092214234_6912196630814253456_n-1024x836.jpg)
วันที่ 21 มีนาคม 2567 ผศ.ดร. ธรรมรัตน์ จังศิริวัฒนา นำนักศึกษาปริญญาโท รุ่นที่ 14 ในรายวิชาการจัดการมนุษย์
ในอุตสาหกรรมการบิน เข้าศึกษาดูงาน ณ สำนักงานการบินพลเรือน (CAAT) เพื่อให้นักศึกษาปริญญาโทของสถาบันฯ ได้มีโอกาสสัมผัสกับประสบการณ์ตรงจากท่านวิทยากรที่ได้ให้เกียรติมามอบความรู้ในสายอาชีพของท่าน ให้กับนักศึกษาของสถาบันฯ ค่ะ ขอบคุณค่ะ